Bộ cần siết tự động 21 món toptul GCAD2101
Model: GCAD2101
Giá: Liên hệ
Mua hàng:
Lượt xem: 228
  • Giới thiệu
  • SP cùng loại
Bộ cần siết tự động 21 món đầu 3/8''
Hộp kim loại
Model:  GCAD2101 / GCAD2102
Hãng sản xuất - xuất xứ: Toptul - Đài Loan
Nhập khẩu và phân phối: dungcumaymoc.com
Thông số  :
BAEA:8,9,10,11,12,13,14,15,
16,17,18,19,21,22,24mm
CAAA1203,1206,1210
CAGA1612
Model: 0001
Giá : Liên hệ
Model: 1001
Model: GCAD1820
Model: GV-27909
Model: GTC2005
Model: GTC1401
Model: GTB1107
Kệ treo đồ nghề KWG 0001
Thùng đồ nghề xách tay di động KWG 1406
Thùng đồ nghề xách tay 5 ngăn KWG 1405
Thùng không đồ nghề 6 ngăn KWG 1303
D660 R307 C374
Tủ không đồ nghề 5 ngăn KWG 1204
D670 R460 C812
Tủ không đồ nghề 5 ngăn KWG 1203
D670 R460 C654mm
Tủ không đồ nghề 7 ngăn KWG 1202
D670 R460 C812mm
Tủ không đồ nghể 13 ngăn KWG 1102
D1070 R460 C980
Bàn nguội thao tác KWG 1001
có bảng treo đồ nghề
kệ không đồ nghề 3 ngăn
D1525 R700 C1520mm
Hộp đồ nghề nhựa W 440 xD 230 xH 250 mm
Hộp đồ nghề nhựa W 530 xD 253 xH 220 mm
Hộp đồ nghề nhựa  W 450 xD 243 xH 210 mm
Hộp đồ nghề nhựa  W 400 xD 225 xH 203 mm
Hộp đồ nghề nhựa W 385 xD 202 xH 140 mm
Tủ đồ nghề  4 ngăn, 1 hộc. 920 x 630 x 1180 mm
Xe đẩy đồ nghề 2 ngăn có học kéo sata 95118
Tủ đồ nghề  2 ngăn, 1 hộc. 960 x 560 x 570 mm
Tủ đồ nghề. 750 x 480 x 990 mm
kích thước 1120 x 570 x 1250 mm
Xe đẩy đồ nghề có học kéo sata 95108A
kích thước 870 x 250 x 630 mm
Thùng đồ nghề xách tay sata 95104A
Thùng đồ nghề 5 ngăn. 430 x 200 x 200 mm
Tủ không đồ nghề 7 ngăn sata 95107
Tủ  đồ nghề 7 ngăn. 783 x 458 x 995 mm